สอบถามเกี่ยวกับการติดตั้ง MDT 2013 U1 ครับ   

คำถามเกี่ยวกับ Windows Operating System & Active Directory & Deployment

สอบถามเกี่ยวกับการติดตั้ง MDT 2013 U1 ครับ

โพสต์โดย Witthawat » เสาร์ 13 ก.พ. 2016 11:32 am

การติดตั้ง MDT 2013 U1 จำเป็นไหมครับที่ต้องติดตั้งไว้บนเครื่อง AD เท่านั้น
และ การ Deploy OS แบบ Offline โดยใช้ แฟลชไดร์ฟ ต้องทำอย่างไรครับ
Witthawat

ย้อนกลับไปยัง Windows Administration

ผู้ใช้งานขณะนี้

กำลังดูบอร์ดนี้: ไม่มีสมาชิกใหม่ และ บุคคลทั่วไป 1 ท่าน

About us | mvpskill.com

mvpskill.com | IT Professionals Community กลุ่มคนที่มีความเชี่ยวชาญและหลงใหลใน Microsoft Infrastructure เรารวมตัวกันเพื่อแบ่งปันความรุ้ความชำนาญให้กับพี่น้องร่วมอาชีพ เนื้อหาทั้งหมดไม่ว่าจะเป็น Knowledge Base, VDO, Ebook ทุกอย่างจะฟรี และฟรีตลอดไปครับ เนื้อหาและกิจกรรมงานสัมมนาที่เกิดขึ้นในสังคมแห่งนี้เกิดจากอาสาสมัคร ที่ไม่แสวงหาผลกำไรใด ๆ ทั้งสิ้น เราทำด้วยแรงกาย แรงใจ และแรงเงิน ที่พอจะมีส่วนตัวหรือได้รับการสนับสนุนจากองค์กรที่เห็นประโยชน์ของกิจกรรม ขอให้มีความสุขกับการแบ่งปันของเราครับ